oOo…Forum Çôñg Nghệ Thôñg Tiñ Khóa 10…oOo
Welcom to CN2T!
Đăng nhập đi nào, để cùng góp vui với diễn đàn!!!

Join the forum, it's quick and easy

Welcom to CN2T!
Đăng nhập đi nào, để cùng góp vui với diễn đàn!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» câu chuyện về chú chó mari và 3 chú cún con
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Mon Sep 05, 2011 5:54 pm by vimac

» Luyện nghe av
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Thu Aug 25, 2011 7:50 am by vimac

» Học av qua bài hát
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Thu Aug 25, 2011 7:46 am by vimac

» Chat: Bảng chữ cái dành cho chatter
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Thu Mar 24, 2011 9:57 am by darklord

» quên
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Wed Mar 23, 2011 9:54 pm by Black.and.White

» ốc sên prồ
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Tue Mar 08, 2011 9:04 am by Black.and.White

» "cat" hát mừng sinh nhật
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Sun Mar 06, 2011 2:09 pm by ducanh1010

» Gửi các bạn lớp CD10CNTT1.
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Mon Feb 28, 2011 8:50 am by mrBi

» †håñh v¡eñ mö¡
tron bo ve ban halflife moi nhat Icon_minitime1Mon Feb 28, 2011 8:07 am by mrBi

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 18 người, vào ngày Thu Mar 02, 2023 12:58 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 33 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: HauNguyen

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 355 in 193 subjects

tron bo ve ban halflife moi nhat

Go down

13122010

tron bo ve ban halflife moi nhat Empty tron bo ve ban halflife moi nhat

show tẹo trước khi up tron bo ve ban halflife moi nhat 1tron bo ve ban halflife moi nhat 2
tình hình là off lâu quá rồi. tý quên mất anh em gamevn. mình xin ghóp chút công mọn. skin hòm tiếp tế lấy lun bên allient. chẳng có thời gian làm.
hòm tiếp tế bên allient không cho vào mod được nên đành mày mò.. và...
THÔNG BÁO "ngày ...02/2010" sẽ ra bản 3 update cho các bạn yêu thích.
-bản thứ nhất lên level "chính thức hoàn toàn" ...nhưng chẳng vất được súng_đã test lan thoát ra vào lại vẫn giữ level
-bản thứ hai sẽ không lên level và fix lỗi tối đa không out + vài cách chơi+ tinh chỉnh..
- bản thứ 3, dành cho các bạn yêu thích kill zombie " gần gần như kiểu CSO"
cám ơn bạn hevipway đã chỉ ra vài điểm cho mình.
Hòm tiếp tế, cân bằng 2 phe và Skin sẽ là Chủ công trong phần update lần này
i coming soon.... xin lỗi vì rất bận (đang test game, hết giai đoạn close beta sẽ up, mệt!)
tý nữa về up mấy pic demo. cuối cùng cũng đạt được thêm một thành quả nữa. ^^

bản Mod này tôi làm không phải để "khoe khoang" hay để "đánh bóng tên tuổi mình. Tôi không đả kích hay châm chọc các bạn có cùng sở thích như tôi.
Tôi làm bản mod chỉ với niềm đam mê của tôi và nó cũng giúp ích cho các bạn trong việc giải trí là chính. đừng so sánh gì cả. vì tôi chỉ có 1 mình và tự học là chính.
hy vọng các bạn chơi điều độ và giữ sức khỏe để "chơi tiếp..."
Mất công nhưng không biết nhận được bao nhiêu lời động viên từ các bạn, có lẽ chỉ cần vậy tôi cũng vui rồi.
link sẽ sớm có, phải test kỹ rồi mới up, ^^
thế này phải đòi gash các bạn mới được...
THÔNG BÁO "ngày 04/01/2010_update"HOT HOT HOT)
Hiện mình đang phát triên CS-zombie và CS-Sinh tử trong bản mods của mình tăng được level và có các tuyệt chiêu, bẫy... rất nhiều thứ hay khác chờ bạn khám phá ...
nếu anh em trong VN-Zoom thấy hay thì mình sẽ post vài cái píc demo cho các bạn chiêm ngưỡng và cho ý kiến nhe. như lời đã hứa...
--------
----

Link mediafire : (toàn bộ bản cài đặt và update)
1. phần mềm nối file (dạng portable): dang nhap de thay link
2. link full (toàn bộ cài đặt và update): dang nhap de thay link
lưu ý :
1.nên cài cả phần update để thêm hiệu ứng và cách chơi + Fix bugs
2. chạy tiện ích chống phân mảnh ổ lưu file cài đặt và ổ C (nhiều bạn bị phân mảnh ổ sẽ xuất hiện lỗi sau "some installation files are corrupt
please download a fresh coppy and retry íntallation". đó là cách khắc phục

pass giải nén là : raybi. cài vào ổ C như hình dưới. không nên đổi tên file hay di chuyển gì cả. không chơi được đâu nha.
Chú ý: 1.Nếu trước đó các bạn đã cài đặt bản CS này của mình rôi thì phải xóa sạch hết khỏi máy (bao gồm toàm bộ thư mục và shortcut)
rồi mới tiến hành cài đặt
2.Đọc file huong dan cai dat để biết cách cài đặt
3.các bạn để chế độ chơi như sau sẽ không bị lỗi nữa

sau khi cài đặt bạn vào đường dẫn như sau là chạy được game (nếu hỏi CDkey thì ấn vào crazk nhé ) C:\CounterStrike_14in1RayBi
Game hoàn toàn có thể chơi qua LAN hay Internet. đã test thử lại nhe. giao diện tiếng việt. mình nói ngắn gọn thế nhé. có gì các bạn hỏi thêm.
Lưu ý : game rất nhẹ. dù chơi 24 bot mà không giật là bao, máy cùi bắp mà chơi không giật đâu nha. nếu thấy hay thì thanks nhé !!! ----
thêm vài kái pic nữa nè : lưu ý là mang tiếng là rất nhiều chế độ chơi nhưng thực ra chỉ có những cách chơi là ổn zombie sinh tử, war, bình thường
Zombie chơi hay lắm. các bạn ấn nút "Page down" rồi ấn 2 để mua thêm trang bị- cần armo packs để mua ấn F2 để đổi từ tiền ra armo pack nhé (5000 là đổi được)
ở phe zombie mua mấy con bọ thả ra thì chết cả đống ...
ở phe human mua khẩu M4a1 có phóng lựu hay súng phun lửa thì cũng die hết.
chọn con zombie smoke phun được lửa đấy. ấn v hay delete gì đó. mình quên mất rồi --
chơi mạng thì mới hay nhé. nhưng 1 mình thì cũng đủ cho bạn thỏa cơn nghiền game rùi.
[

Được sửa bởi darklord ngày Mon Dec 13, 2010 5:49 pm; sửa lần 3.
darklord
♥Moderator♥
♥Moderator♥

Share this post on: reddit
- Similar topics